Furannin Bikin aure

 Furannin Bikin aure

Tsarin zaɓin furannin bikin auren ku yawanci zai fara ne da tattaunawar bouquet na Amarya. Za ku sami zaɓin nau'ikan salo da yawa. Waɗannan su ne cascade, jinjirin wata, na zamani, ɗan goge hanci, bouquet da aka ɗaure da hannu ko salon gabatarwa. Kuna iya shirya mafi kyau don haɗuwa ta farko tare da mai sayayyar furannin ku idan kun kawo masu zuwa;

 • Jerin waɗanda ke cikin bikin auren ku waɗanda zasu buƙaci furanni.
 • Jerin irin furanni da za ku so a bikin.
 • Jerin abin da za a buƙaci furanni a wurin liyafar, gami da ƙidayar tebur, girma da siffa.
 • Siffar launi/yadi da hotunan rigar ku da rigunan amarya, idan kuna dasu.
 • Jin kyauta don kawo hotunan furanni da kuke so.

Mai sayad da furanninku kuma zai sami hotunan furanni, bouquets da shirye -shirye don taimakawa ƙayyade ainihin abin da zai haifar da bikin mafarkin ku. Idan bikin auren ku yana da "taken", sanar da mai sayad da furannin ku kafin shawara, saboda suna iya shirya shawarwari don dacewa da salon bikin ku. Bayan salo, abu na gaba da za a yi la’akari da shi idan akwai takamaiman furanni da kuke so.

Ka tuna cewa wasu furanni basa cikin kakar shekara. Furannin da za su ba da mafi kyawun gabatarwa su ne waɗanda ke cikin farkon lokacin su. Tabbatar cewa ku sanar da mai sayad da furanninku idan bikinku da/ko liyafar za a gudanar a waje. Wasu furanni ba sa tsayawa a yanayin zafi/zafi. Yi la'akari da launi, siffa, da ƙanshi lokacin zaɓar furannin ku. Bayanan kula game da zaɓin launi, guje wa duk fararen furanni, ba sa ɗaukar hoto da kyau.

Yana da mahimmanci ku kasance tare da mai sayayyar furannin ku game da kasafin ku. Ba wai kawai don bouquet ɗin ku ba amma don duk furannin ku. Kasance mai gaskiya. Kuna iya son buhunan amarya na $ 200, amma idan kuna da $ 400 kawai don kasafin kuɗaɗen fure, ba za ku sami isasshen ragowar bukukuwan aure na amarya 3, corsages 2, boutonnieres 3 da manyan cibiyoyi 15 don liyafar ku. Zaɓi irin waɗannan furanni da za a yi amfani da su a duk lokacin bikin ku. Amfani da furanni iri 20 iri iri zai hanzarta ƙara farashin. Mai sayad da furanninku zai iya daidaita bukatunku tare da kasafin ku. Suna iya ba da madadin. Furannin furanni irin su Orchids suna da kyau sosai, amma sun fi tsada. Yi la'akari da furanni masu araha idan kuna kan kasafin kuɗi. Kada ku shirya bikinku kusa da manyan bukukuwan furanni, kamar ranar soyayya, Ista da Ranar Uwa. Idan kun yi, yi tsammanin ku biya ƙarin don furannin ku. Ba saboda mai siyar da kayan lambu yana son ƙarin cajin ku ba, amma saboda gaskiyar cewa masu siyar da kaya suna cajin ƙarin lokacin waɗannan bukukuwan masu aiki dangane da girma da buƙata.

Da zarar kun zaɓi Bouquet ɗinku kun zaɓi "cibiyar" furannin bikin ku. Za a iya amfani da sauran ɓangarorin don haɗa furannin furannin ku a duk lokacin bikin ku. Mai zuwa jerin jerin furanni ne da zaku iya buƙata don "Ranar Musamman" ...

 • Bouquet na Amarya
 • Jefa Bouquet don Amarya ta Jefa
 • Yarinyar Daraja Bouquet
 • Bikin aure
 • Abokan Boutonniere
 • Boutonnieres don Mafi kyawun Mutum da sauran masu hidimar maza a bikin
 • Boutonnieres don Uban Amarya da Ango
 • Corsages ga Uwa/Kakanni da/ko Baƙi na Daraja
 • Boutonniere don Mai ɗaukar Zobe
 • Kwandon furanni (tare da furanni?) ko ƙaramin fure don yarinyar fure*
 • Shirye -shiryen Bikin (na iya yin hidima sau biyu a liyafar ku wataƙila a wurin cin abincin ku)
 • Vase a Teburin Littafin Baƙi
 • Tsaka -tsaki don Teburin liyafa (tabbatar kun sami ƙidaya daidai)
 • Tsakiya don Teburin Kai (galibi ya fi girma fiye da sauran tsaka -tsaki)
 •  Furanni ko Furanni don Teburin Cake (Furanni don Cake idan ya cancanta)
Idan kuna la'akari da petals don hanya a wurin bikin ku, tabbatar da wurin zama ku ba su damar. Hakanan tuna cewa wardi tare da furanni masu launi za su lalata tabar idan an taka. Ana ba da shawarar fararen furanni don wuraren da aka zana kafet.

Bayani mai mahimmanci shine tabbatar da cewa mai sayad da furannin ku ya san daidai lokacin da inda furannin ku zasu buƙaci isar da su. Hakanan zasu buƙaci sanin kafin lokaci idan kuna buƙatar su don saita furanni. Idan kuna da wani wanda ke kula da shi, tabbatar cewa mai sayad da furanninku ya san ko su wanene da yadda za a kai su. Kila za ku so furanninku su isa aƙalla sa'a guda kafin ku buƙace su. Tabbatar cewa kuna da wurin aminci da sanyi don kiyaye su har sai kun yi amfani da su. Koyaushe bar wa mai sayayyar lambarka lambar wayar wani da kuka dogara (zai fi dacewa tare da wayar salula) wanda zai iya ɗaukar kowane yanke shawara na ƙarshe game da furannin ku.

A ƙarshe, idan ya zo ga furannin bikin auren ku, kada ku yi tsalle! Na ji labarai da yawa na baƙin ciki game da ƙoƙarin ƙoƙarin yin furanni "yi-da-kan ku" ko samun aboki ya zana su, kawai don ƙarewa tare da bouquets da ke ɓarkewa mintuna kafin bikin! Kada ku yi hadari! Gogaggen masu furanni suna aiwatarwa da tsara furannin bikin auren ku don gabatarwa mafi kyau da aiki. Furanninku suna ɗaya daga cikin mahimman abubuwan bikin auren ku! Kuna so su kasance masu kyau. Suna yaba muku, bikin auren ku, hotunan bikin ku kuma suna ba ku kyakkyawan yanayi a gare ku da baƙi a ranar ku ta musamman!Previous Post
Next Post

post written by:

0 comments: