Tushen Shawa Aure

 Tushen Shawa Aure

Wanka na amarya hanya ce mai kyau ga amarya ta kewaye kanta da manyan abokai da dangi da annashuwa, sassautawa da samun ɗan daɗi. Amarya kuma za ta iya amfani da wannan lokacin don raba abubuwan da waɗanda suka riga sun yi aure, kuma gaba ɗaya, ta sa tsammanin tsammanin ta da mafarkinta don sabon kasada da take shirin shiga. Ruwan amarya yakamata ya zama abin tunawa ga amarya mai jiran gado da baƙi kuma zai iya kasancewa akan wani jigo, kamar bikin aure. Wasanni, jigogi, kayan ado, da kyaututtuka duk suna da mahimmanci don haɗawa a cikin ruwan wanka.

Ma'aurata da yawa sun zaɓi yin "shawa biyu," inda amarya da ango za su iya raba lokacin tare. Sauran matan aure suna zaɓar yin wanka na amarya a wani wuri mai taken 'jigo' - kyakkyawan wurin shakatawa na gefen teku yana tunowa, misali. Amfani da ra'ayoyin ku na musamman zai taimaka muku ƙirƙirar saiti na musamman don taron ku. Yayin da makasudin shine yin nishaɗi da jin daɗin taron, akwai wasu tsare -tsare masu sauƙi da zaku iya bi don sanya sharar amarya ta zama abin tunawa ga duk wanda ke da hannu.

Aika Gayyata da wuri kuma ku bi:


Aika gayyata na shawa ta amarya da wuri kuma haɗa sabon kwanan wata da za a amsa. Sanin ainihin adadin majiɓinci shine "dole ne ya sani" don kammala dukkan tsare -tsaren. Haɗa kowane jagora na musamman ko cikakkun bayanai tare da gayyatar. Bayar da fifiko ga jerin baƙo don manyan abokai da wasu dangi su shiga. Yi shirin bin diddigin gayyata aƙalla sati ɗaya kafin ƙarshen RSVP.

Themed Bridal Shawa


Yawancin amarya sun zaɓi yin wanka mai jigo, wanda ya haɗa da baƙi suna kawo abubuwa na musamman, kyaututtuka ko ni'ima. Anan za ku iya samun kirkira kuma ku fito da ra'ayoyi na asali da na musamman don samun taron musamman - yi tunani "a waje da akwatin." Shawawar amarya mai taken soyayya ta ƙunshi kyandirori, kyaututtuka da ni'imar da ta shafi soyayya da soyayya. Abinci mai sifar zuciya, kayan zaki da kyaututtuka, kazalika da ruwan hoda, maroon da rigunan burgundy da riguna suna taimakawa ƙarfafa taken valentine. Jigogin kwando ko akwatuna ma sun shahara sosai. Ana buƙatar kowannen baƙi su kawo 'kwandon jigo' - daga alewa na Ista da kyaututtuka zuwa sabulai da abubuwan wanka. "Stock bar" shima jigon shawa ne na amarya. Sau da yawa baƙi za su karɓi ƙa'idodi - giya, giya, masu haɗawa da tabarau na martini da abincin da aka yi da barasa (ƙamshi mai daɗi da cakulan cakulan da kayan ƙamshi). 'Yan matan amarya ko kuyangi na girmamawa galibi suna hada ruwa da tabbatar da cewa tsare -tsaren sun yi kyau ko da sun fita kafin lokacin bikin. Tabbatar kun haɗa da duk cikakkun bayanai akan gayyata.

Kayan ado


Tabbatar daidaitawa da daidaita taken tare da kayan ado. Idan taken shine shawa na Valentines, haɗa da ruwan hoda da jajayen zukata da magudanan ruwa tare da jan kintinkiri ko wani abu makamancin haka. Idan an saita ruwan wanka na amarya a cikin takamaiman wuri, yi ado saitin daidai. Jigogin teku, jigogi na yamma da makamantansu, suna buƙatar babban shiri kafin a yi wanka don samun nasarar taron!

Abubuwan menu


Yawancin lokuta, abincin yatsan hannu da salads masu haske sune hanya mafi kyau don tafiya tare da shawa amarya. Abincin haske yana da sauƙin hidima, kuma galibi yana da sauƙin shirya. Yi la'akari da naman kaza da aka cinye, ɓarna, salads ɗin orange na mandarin tare da sutturar vinaigrette, ko kowane adadin doki iri -iri. Abincin da aka biyo baya kamar cakulan éclair ko shortcake ya dace sosai. Hakanan, idan ruwan wanka ne, la'akari da abinci da kayan zaki waɗanda suka dace da taken.

Hotuna


Yi la'akari da ɗaukar mai ɗaukar hoto don shawa. Ana ƙirƙira abubuwan tunawa na dindindin daga samun hotunan ƙwararru da aka ɗauka yayin shawa ta musamman ta amarya.
Ni'ima, Kyauta da rufewa

Ya dace sosai, kuma hakika, taɓawa ta musamman don ba kowane baƙo ɗan ƙaramin ni'ima domin su tuna da taron. Yakamata a haɗa ra'ayoyin fifiko tare da taken - shawa na teku na iya haɗawa da wanka mai sifar harsashi da fa'idar sabulu, yayin da taken Valentine zai iya haɗawa da fa'idar akwatin zuciya ko mai riƙe da katin katin kyandir. Duk waɗannan hanyoyi ne masu kyau don nuna wa baƙi yadda kuke yaba kasancewar su. Ra'ayoyin suna iyakance ne kawai ta tunanin ku.


Previous Post
Next Post

post written by:

0 comments: